Anuj Gupta
Anuj Gupta
Anuj Gupta ɗan jarida ne mai zaman kansa wanda yake son batun fitarwa. Ya buga taken dayawa kuma yana da kwarewa sosai a Dota 2 da CS: GO. Mai son Dota 2, Anuj yana son bincika wasanni da horar da sabbin playersan wasa.

CS: GO: Valve yana Gabatar da Operation Riptide Tare da Yanayin Wasanni, Taswira & Canje -canjen Wasanni

Jami'an soji uku suna tsaye a cikin wani daji mai duhu tare da CS: GO Operation Riptide tambarin kifin shark da wukake biyu a cikin X a ƙarƙashin sa a ƙasa.
Share on twitter
tweet
Share on facebook
Share
Share a kan reddit
Reddit
Share a kan imel
Emel

Gasar tana da kyau koyaushe kuma Valve yana da alamun damuwa don inganta wasan.


Operation Riptide yana nan yana nuna sabbin hanyoyin wasa, taswira da canje-canje ga wasan gaba ɗaya a cikin Counter-Strike. Yana da aiki na 11 na CS: GO, bayan nasarar Operation Broken Fang. Anan akwai manyan abubuwan sabuntawa.

Operation Riptide

Wani sabon aiki, gami da sabbin hanyoyin wasa, taswira da manufa don tattara lada bayan kammalawa. Yakin Yakin zai biya ku $ 14.99 USD. Kyautukan sun haɗa da sabbin wakilai, tarin makamai, lambobi da faci.

Sabbin Yanayin Wasanni Da Canje -canje

Valve ya kara lamuran Matchmaking Private, wanda shine sabon yanayin wasan da ke magance ƙarancin fasalin zauren a CS: GO. Yana ba wa 'yan wasa damar ƙirƙirar wasan Premier nasu mai zaman kansa akan sabobin Valve. 'Yan wasa a cikin Steam Group kuma za su iya yin wasanni tare da membobin wannan rukunin.

Bayan wasu shahararrun lakabi, Valve ya gabatar da Short Competitive a matsayin ƙari ga tsoffin matakan dogon tsari. Gajeriyar sigar wasan zata ƙunshi zagaye 16 gaba ɗaya maimakon 30 da muka saba.

Deathmatch shima ya zama mai ban sha'awa sosai tare da ƙari na Teammatmatch, inda ƙungiyar farko da ta isa 100 ta kashe nasara. Free-for-all Deathmatch shima sabon sabo ne inda duk 'yan wasa abokan gaba ne, kamar uwar garken al'umma DM.

A ƙarshe, Valve ya kuma yi canje -canje ga Rugujewa da Race -Rage, wanda zaku iya kallo nan.

MORE DAGA ESTNN
CS:GO: NAVI Da'awar BLAST Faɗuwar Gasar Ƙarshe

Gameplay Canje-canje

Kama da makamai, yanzu 'yan wasa na iya jefa gurneti don taimakawa abokan kawance. Wannan babban canji ne a CS: GO kuma wanda zai kasance yana da tasiri na dogon lokaci. Valve yana ɗaukar alamomi masu kyau daga wasu wasannin kuma yana inganta CS: GO.

A ƙarƙashin canje -canje na makami, Deagle ya karɓi jijiya tare da rage lalacewar jiki. Ganin cewa M4A1-S ya sami buguwa tare da ƙara lalacewar jiki. Dual Elites suna da rahusa a kan $ 300 kawai kuma zaɓi mai ƙarfi don la'akari da bindiga da zagaye na muhalli.

Canje-canje Taswira

Masu haɓakawa sun canza Dust 2 tare da tweaks zuwa ganuwa na T-spawn da Middle. Wannan zai shafi yadda AWPers ke hulɗa da juna daga ƙarshen duka. Shafin B ya kuma ga ingantacciyar gani daga Upper Tunnels.

A gefe guda, Inferno shima ya ga canje -canje kaɗan, amma babu wani abu mai mahimmanci da zai shafi wasan wasa. Koyaya, Tsohuwar tana da manyan wuraren shuka a duka rukunin yanar gizon. Bugu da ƙari, Valve ya kayyade shigowar harsashi ta saman plywood kuma ya yi wasu abubuwan ingantawa a taswirar.

Hoton Hoton: bawul

▰ .ari CS: GO Labarai

▰ Bugawa News Labarai

advertisement