Arnab Baydiya
Arnab Baydiya
Arnab ɗan wasa ne kuma mai ba da labari ga ESTNN da sauran shahararrun kantuna ciki har da BlueStacks. Ya kasance yana kula da ƙungiyoyin fitattun masu jigilar kaya da YouTubers sama da shekara guda kuma yana son yin wasanni da kallon rafiyoyi akan Twitch da YouTube.

Jerin Matsayin Abubuwan da Aka Rike Pokemon Unite

Pikachu ya faɗo cikin yaƙi akan bangon shunayya da lemu tare da tambarin Unite na Pokemon kusa da shi.
Share on twitter
tweet
Share on facebook
Share
Share a kan reddit
Reddit
Share a kan imel
Emel

Anan akwai jerin mafi kyawun Abubuwan Abubuwan da aka Riƙe a cikin Ƙungiyar Pokemon da aka jera daga mafi kyau zuwa mafi muni.


Pokemon Unite ta Kamfanin Pokemon da Nintendo sabon wasan MOBA ne na musamman don yin wasa akan iOS, Android, da Nintendo Switch. Tun da Pokemon Unite ya dogara ne akan nau'in MOBA, kamar sauran wasannin MOBA, akwai wasu abubuwa waɗanda Pokemon ɗin ku zai iya ba su don haɓaka aikin gaba ɗaya.

Ana kiran waɗannan abubuwan da aka riƙe, kuma kowane ɗayansu yana da nasa ƙwarewar musamman. Wasu na iya taimakawa a dawo da HP, yayin da sauran na iya ƙara Crit ATK ko ATK na Pokemon. 'Yan wasa za su iya zaɓar abubuwa masu rikodi har guda uku a wasa, kuma kuna iya haɓaka su don ƙara ƙarfi. Akwai abubuwa sama da 15 da aka riƙe a cikin Ƙungiyar Pokemon, kuma idan kun rikice game da waɗanne uku ne ya kamata ku zaɓa, kuna iya komawa zuwa jerin matakan da mu ke shiryawa a ƙasa.

S-Darasi

Kyakkyawan hari da tsaro, tare da isassun HP, wasu abubuwa ne masu mahimmanci waɗanda kuke buƙata don cin nasarar wasan Pokemon Unite. Anan Abubuwan Abubuwan da aka Riƙe waɗanda ke ba ku mafi kyawun ƙididdiga gabaɗaya.

 • Gilashin Hikima - Yana haɓaka hari na musamman na pokemon da kashi uku.
 • Ƙungiyar Muscle – Lokacin da ainihin harin ya faɗo, lalacewar pokemon ɗin ku zai ƙaru kashi ɗaya cikin ɗari na sauran HP na Pokemon masu adawa.
 • Barrier Buddy - Lokacin da Pokemon yayi amfani da Unite Move, ku da abokan aikin ku za a ba ku garkuwa, kowanne yana daidai da kashi 20 na max HP.
 • Mayar da hankali - Lokacin da HP na Pokemon ɗinku ya yi ƙasa, yana dawo da kashi takwas na HP ɗin da aka rasa kowane sakan uku na daƙiƙa uku.

A-Darasi

Idan baku buɗe ko ɗaya daga cikin abubuwan S-Tier ba, zaku iya zuwa waɗannan, tunda har yanzu za su ba ku babban hannu mai kyau a wasan.

 • Shell Bell - Lokacin da Pokemon ya buge da motsi, yana dawo da mafi ƙarancin 45 HP. Mafi girman Pokemon's Sp. Atk, da ƙarin HP yana murmurewa.
 • Takaddun Zaɓuɓɓuka - Yana haɓaka lalacewar motsi da ƙarancin 40 lokacin da suka buga. Mafi girman Pokemon's Sp. Atk, yawan lalacewa yana ƙaruwa.
 • Razor Claw - Bayan Pokemon yana amfani da motsi, harin sa na gaba na gaba yana yin ƙarin lalacewa mafi ƙarancin 10. Mafi girman harin Pokemon, yawancin wannan lalacewa yana ƙaruwa. Har ila yau harin na asali yana rage saurin motsi na Pokemon abokan gaba lokacin da Pokémon ke riƙe shi.
 • Matsakaicin Lens - Yana haɓaka lalacewar ainihin harin Pokemon. Mafi girman harin Pokemon, yawancin lalacewa yana ƙaruwa.
 • Garkuwar Maki - Yayin da Pokemon ke ƙoƙarin zira kwallo a raga, an ba shi garkuwa daidai da kashi biyar na max HP kuma ba za a iya katse maƙasudin sa ba yayin da aka kare shi.

B-bene

Waɗannan Abubuwan Abubuwan da aka Riƙe bazai zama mafi kyau ba, amma idan kun haɗa su tare da abin S ko A mai dacewa, zaku iya amfani dasu da kyau.

 • Sp. Specs Atk - Lokacin da Pokemon ya zira kwallo a raga, Sp. Atk yana ƙaruwa da 8.
 • Exp. Raba - Yayin da Pokemon mafi ƙarancin Exp. Maki akan ƙungiyar sa, yana samun ƙarin Exp guda biyu. Maki a sakan daya. Bugu da kari, lokacin da abokin wasan da ke kusa ya ci Pokemon daji, abokin wasan ya sami karin Exp. maki.
 • Amplifier Makamashi - Bayan Pokemon yayi amfani da Unite Move, lalacewar ma'amalar Pokemon yana ƙaruwa da 7% na ɗan gajeren lokaci.
 • Assault Vest - Lokacin da ba a cikin fama ba, ana ba da Pokemon garkuwa wanda ke lalata Sp. Lalacewar Atk daidai da 9% na max HP.
 • Dutsen Float - Yana haɓaka saurin motsi na Pokemon da kashi goma lokacin da ba ya cikin yaƙi.

Darasi na C

Ya kamata a yi amfani da waɗannan kawai idan ba ku da ɗaya daga cikin Abubuwan da aka Riƙe daga jerin S, A, ko B; in ba haka ba, yana da kyau ku guje wa waɗannan.

 • Leftovers - Lokacin da Pokemon ba ya cikin fama, yana dawo da 1% na max HP kowane sakan.
 • Manufofin raunin rauni - Yana haɓaka harin Pokemon na ɗan gajeren lokaci da mafi ƙarancin 2% lokacin da Pokemon ya sami lalacewa. Haɓaka harin ya dogara da adadin lokutan da Pokemon ke samun lalacewa.
 • Kuki Aeos - Lokacin da Poken ya zira kwallo a raga, madaidaicin HP yana ƙaruwa da 100.

▰ .ari Pokemon Labarai

▰ Bugawa News Labarai

advertisement