Corey Pollack
Corey Pollack
Corey wani memba ne na daya daga cikin manyan kungiyoyi masu tasowa a duniya. Corey kuma shi ne wanda ya kafa Wave Digital Media, ɗaya daga cikin kamfanoni masu girma na 60 na Kanada. Kuna iya koyo game da Corey ta hanyar Mu game da shafi.

Mafi kyawun Shafukan Yanar Gizo na CSGO

CSGO ESTNN Hoto Daga: ESPAT David Doran
Share on twitter
tweet
Share on facebook
Share
Share a kan reddit
Reddit
Share a kan imel
Emel

Neman manyan rukunin gidajen caca na CSGO a yanzu? Kun zo wurin da ya dace - karanta kawai.


Mafi kyawun wuraren yin fare na CSGO a Amurka

CSGO, ko Counter-Strike: Laifin Duniya, yana ɗaya daga cikin manyan 'yan harbi' fitattun wasanni a duniya. Ya tara miliyoyin mabiya a cikin shekaru, kuma don gasa kwararru, sha'awar wannan wasa da wasa hakika ya zama misali. Sabili da haka, yana da fa'ida don son samun dama ga mafi kyawun rukunin gidajen caca na CSGO a Arewacin Amurka a yanzu, wanda zaku sami cikakkun bayanai a ƙasa:

  • Abubuwan da aka tsara
  • Fanduel
  • Pointsbet
  • Bet365

DraftKings - duk kewaye da inganci

Bari mu fara abubuwa tare da DraftKings, rukunin yin fare a Amurka wanda ya ƙware a cikin fitarwa da yawa - ba kawai CSGO ba, amma da sauran wasannin ban mamaki. Koyaya, don dalilan bita a nan, a sarari yana ɗaya daga cikin mafi kyawun rukunin gidajen caca na CSGO a wasan. Tare da keɓance mai sauƙi, kyakkyawar fa'idar ajiya maraba don amfani da ita akan duk rundunar wasannin CSGO, da kuma janyewar nan da nan, wannan rukunin yanar gizon baya rikicewa.

FanDuel - jagora a cikin wannan sarari

Esports ribobi akan PC

Wataƙila kun riga kun ji wannan, FanDuel yana ɗaya daga cikin jagororin masana'antar caca ta kan layi. Cikakken shafin yanar gizo ne don yin fare, musamman ga CSGO. Ba wai kawai wannan rukunin yanar gizon yana ba da kyaututtukan yau da kullun ba, har ma yana da nasa wasannin inda zaku iya gasa da sauran membobin dandamali. Hakanan ana samun ingantaccen saiti mai ƙarfi akan gidan yanar gizon, kuma wannan yana taimakawa sosai don ɗaukar hankalin ku da sanya shi farin ciki.

Pointsbet - mai yawa tare da kari mai yawa

Pointsbet da gaske yana rayuwa har zuwa suna, tare da tsayayyen ƙarfi da ɗaruruwan idan ba dubban membobin da ke shiga caca CSGO ba. Da farko, yana iya zama ɗan rikitarwa don kama shafin. Amma tunda yana da bayanai da yawa kamar bayanin kasuwa, yawan damar samun nasara, da ayyukan yin fare na sauran membobi, ana iya fahimtar cewa akwai ɗan tsarin koyo. Abu ɗaya da muke ƙauna game da wannan, duk da haka, shine manyan kyaututtuka iri -iri, haɗe tare da jakunkuna masu karimci don zaɓin gasa.

Bet365 - Raw - yalwa don bayar da masu cin amanar CSGO

Ba abin mamaki ba ne cewa Bet365 yana ɗaya daga cikin wuraren da aka fi amintattun gidajen caca na CSGO a can. Masu sha'awar CSGO sun yi tururuwa zuwa wannan mai aiki a cikin jama'a kuma tare da kyakkyawan dalili. Farawa tare da yuwuwar fakitin maraba lokacin yin rajista, da motsawa ta cikin kasuwannin caca na musamman da gasa mai gudana, babu wani ɗan lokaci mara daɗi akan wannan rukunin yanar gizon. Hakanan yana da kyau ga waɗanda ke son sanya wasu fare -faren CSGO yayin fita da kusan tunda an tsara gidan yanar gizon sosai.

Manyan abubuwan caca na CSGO don kallo

CSGO 'Majors'

Kuna iya tunanin waɗannan wasannin gasa mafi girma kuma mafi daraja a cikin su duka. Ainihin, wannan ita ce gasa ɗaya ta shekara inda duka 'yan wasa da magoya baya suka tashi wasan su, galibi saboda wannan gasa ta baiyana wanene mafi kyawun' yan wasan CSGO a duk duniya. Babban taron CSGO na farko an yi hamayya da shi a cikin 2013, amma tun daga wannan lokacin, sha'awar wasan kuma hakika, tare da jigilar kayayyaki gaba ɗaya, ya fashe. Wannan shine dalilin da yasa manyan CSGO yanzu zasu iya samun miliyoyin kuɗi, kuma galibi ana wasa dasu a duk faɗin duniya.

Kamar yadda kuke tsammani, mafi kyawun rukunin cibiyoyin caca na CSGO suna ba da kyaututtuka masu yawa ga waɗannan abubuwan, don haka ku tabbata kun kunna lokacin da aka kunna su.

Ayyukan CSGO na 'S-Tier'

Waɗannan sune matakan gaba na abubuwan CSGO ban da Majors, kuma daidai suke da abin sha'awa ga 'yan wasa da magoya baya. Ba kamar waɗannan ƙananan abubuwan ba ne kuma, saboda da yawa yanzu suna da wuraren ba da kyaututtuka waɗanda ke zurfafa cikin ɗaruruwan dubunnan, wasu ma sun zarce alamar miliyan ɗaya. Eventauki taron 2020 a Rio a matsayin babban misali - kuɗin kyautar da aka bayar anan ya kai dalar Amurka miliyan biyu, wanda yake da girman gaske dole ne mu faɗi. Kuma sabanin Majors, abubuwan S-Tier suna da yalwa da yawa, tare da yawanci abubuwan 5-10 suna faruwa kowace shekara.

Ayyukan 'A-Tier' CSGO

Kayan aikin CSGO

Kamar yadda wataƙila kuka taru, abubuwan A-Tier sannan ɗaya ne a ƙarƙashin abubuwan S-Tier, amma kuma, suna matsayi sosai dangane da martaba. Tunda waɗannan abubuwan a zahiri suna da tasiri kai tsaye wanda mutane da ƙungiyoyi za su iya cancanta zuwa abubuwan S-Tier da Majors, galibi suna da manyan 'yan wasa da yawa. Kuma idan kun kasance masu son shigo da kaya waɗanda ke son kallon aikin, za ku yi farin cikin koyan cewa mafi kyawun rukunin gidajen caca na CSGO galibi za su sami raye raye don irin waɗannan abubuwan. Dangane da inda kuma lokacin da suke faruwa, galibi waɗannan abubuwan suna faruwa sau da yawa a cikin kowane wata, kuma ana iya buga su da gaske akan kowace nahiya a duniya.

Hakikanin abubuwan da abubuwan ke faruwa koyaushe suna canzawa, don haka muna ba da shawarar duba sabbin kalandar fitarwa lokacin da zaku iya.

Abin da za a yi la’akari da shi yayin samo mafi kyawun rukunin yanar gizo na CSGO

Babban kari

Kasancewa masu cin amanar wasanni, yana gudana cikin jinin mu cewa muna shirye mu tara kuɗin mu don sanya fare -faren fitarwa. Koyaya, ɗayan mafi kyawun hanyoyin da ba koyaushe kuke yin wannan shine nemo shafukan yin fare na CSGO waɗanda a zahiri suna da fa'idodi da yawa. Waɗannan na iya zuwa ta hanyar 'fakiti na kyauta' (yawanci azaman maraba da maraba), haɓaka ajiya, da fare -faren kyauta daban -daban. Don haka idan kuka kama da yawa daga cikin waɗannan gwargwadon ikon ku, akwai kyakkyawar dama ta juyar da abubuwa cikin ni'imar ku lokacin da kuka yi fare akan CSGO - aƙalla gwargwadon ƙarshen littafin.

Ingancin kasuwa

Idan za ku iya yin fare kawai a kasuwannin fitar da kaya ɗaya ko biyu, da alama ba za ku sami irin wannan lokacin mai daɗi ba. A zahiri, wataƙila za ku gaji da sauri ta hanyar yin fare akan kasuwannin fitarwa iri ɗaya. Maimakon haka, me yasa ba za ku yi fare a mafi kyawun wuraren yin fare na CSGO don tabbatar da cewa kun sami yalwa iri -iri, sabili da haka tabbatar da cewa an kiyaye abubuwa masu ban sha'awa? Wannan na iya yin babban tasiri kan jin daɗin ku gaba ɗaya har ma da nasarar cinikin ku a cikin dogon lokaci, don haka yana da kyau a nemo rukunin yanar gizon da ke samar da wannan.

Amana

Ƙara daga maki biyu na farko, dole ne ku iya amincewa da rukunin yanar gizo kafin ku je ku yi rajista, kuma tabbas kafin ku sanya kuɗi. Yawancin lokaci, shafukan yin fare na CSGO za su sami yalwar bita akan layi daga 'yan wasan da ke akwai. Idan waɗannan za su yi kyau, to wannan shine farkon farawa. Koyaya, fiye da sake dubawa na mai kunnawa, dole ne ku duba takamaiman rukunin yanar gizon. Misali, suna da lasisi don ba da sabis na yin caca akan layi a Amurka? Shin suna amfani da bayanan ɓoye SSL don duk ma'amalar ɗan wasa? Duk waɗannan akwatunan suna buƙatar yin alama kafin ku ma la'akari da yin rajista.

Samun wadatattun zaɓuɓɓukan biyan kuɗi

Da yake magana game da zaɓuɓɓukan biyan kuɗi, kuna buƙatar tabbatar da cewa rukunin gidajen caca na CSGO suna da yalwa da su. Ba wannan kadai ba, dole ne ku sake dubawa sau biyu cewa hanyoyin da aka tallafawa amintattu ne kuma abin dogaro a cikin sararin yin fare akan layi. Misali, zaɓuɓɓukan biyan kuɗi kamar e-wallets, katunan kuɗi, katunan da aka riga aka biya, da canja wurin banki kai tsaye duk suna da aminci sosai, tare da rikodin nasara na dogon lokaci. Amma idan kuka duba wasu zaɓuɓɓuka kamar Cryptocurrency, a matsayin misali, kuna buƙatar tabbatar da cewa waɗannan amintattu ne don amfani!

TAMBAYOYI - mafi kyawun shafukan yin fare na CSGO

Sau nawa zan iya yin fare akan abubuwan CSGO a waɗannan rukunin yanar gizon?

A takaice, gwargwadon yadda kuke so. Ganin yadda shahararriyar CSGO ta kasance a fagen jigilar kayayyaki, akwai abubuwan da ke faruwa kusan kullun. Tabbas, wannan yana nufin zaku iya yin caca akan wasannin CSGO kowace rana idan da gaske kuna so.

Menene buƙatun rajista da dole ne in bi?

Tunda duk waɗannan rukunin gidajen caca ne da Amurka ta amince da su, dole ne ku kasance a cikin Amurka kuma sama da shekarun caca na doka na 21.

Zan iya samun kuɗi na gaske a shafukan yin fare na CSGO?

Ee, amma wannan a bayyane yake ba garantin ba. A zahiri, akwai masu cin zarafin wasanni da yawa waɗanda ke asarar kuɗi a cikin dogon lokaci. Hakanan, akwai kuma masu cin nasara da yawa waɗanda ke samun nasara a cikin dogon lokaci - duk ya dogara da fare da kuke yi, dabarun ku, da ɗan sa'a!

Shin CSGO ne kawai zan iya yin fare a waɗannan rukunin yanar gizon?

Ba lallai ba ne. Duk da yake eh, mun gano waɗannan a matsayin mafi kyawun rukunin yanar gizon yin fare na CSGO a yanzu, wasu ma suna rufe abubuwan fitarwa suma. Kawai ya dogara da shafin da kuka zaɓa.

Hoton Ta: ESPAT David Doran

▰ .ari CS: GO Labarai

▰ Bugawa News Labarai

advertisement