Matt Pryor
Matt Pryor
Matt digiri ne na Jami'ar Kudancin New Hampshire. Ya yaba da duk abubuwan da ake shigo da su amma duk da haka sun fi mai da hankali ga Fortnite da Call of Duty. Matt ya ci gaba da nazarin yanayin wasa kuma yana buga wasannin da kansa don mafi kyawun fahimta game da wasan-shahararrun 'yan wasan duniya.

Fortnite: Yadda ake Buše Ghostbusters “Babu fatalwa” Baya Bling A Lokacin 8

Alamar alama ta Ghostbusters ta bayyana akan duhu don Fortnitemares.
Share on twitter
tweet
Share on facebook
Share
Share a kan reddit
Reddit
Share a kan imel
Emel

Nemo yadda ake buše Ghostbusters baya bling a cikin Fortnite Babi na 2 - Lokacin 8.


Sabuwar sabuntawar Fortnite Battle Royale - facin v18.21 - yayi aiki azaman bikin buɗewa don Fortnitemares 2021. Bikin Halloween na shekara -shekara shine mafi so, inda Wasannin Epic ke canza wasan na 'yan makonni kuma ba a iyakance abubuwa na musamman a wannan lokacin. Wasu sabbin abubuwan da aka haɗa a cikin sabuntawar Fortnitemares na wannan shekara sun haɗa da tsintsiyar tsintsiya mai tsattsauran ra'ayi, Kyandir Mai Amfani, sabon sabon wuri mai suna The Convergence da ƙarin haɗin gwiwa.

Daga cikin kashe -kashen da aka sanar masu tsallake -tsallake, babu wanda ya sami sha'awa fiye da layin Ghostbusters. A cikin haɗin gwiwa tare da fim ɗin mai zuwa Ghostbusters: Bayan Rayuwa, Wasannin Epic ya haifar da halayen ƙwararrun ƙwararrun 'yan wasa (NPC) a Tsibirin. A yau, ESTNN zai bi ku ta cikin layin nema na Ghostbusters, inda zaku iya samun holographic na baya -bayan nan "No Ghost" a matsayin ladan ku.

Inda Ake Samun Kwararren Abinci

Taswirar Fortnite Babi na 2 Yanayin 8 yana nuna wuri inda za a fara layin neman Ghostbusters.

Taswirar da ke sama tana nuna inda ƙwararren masanin NPC ya ɓullo. Yana da ma'ana, la'akari da sa hannun Ghostbusters sa hannu Ecto-1 abin hawa ya kasance ƙarƙashin tarko a garejin Camp Cod na yanayi da yawa. Za ku sami halayen Ghostbusters a ciki ko kusa da ginin da aka yi alama akan taswira. Dole ne ku yi magana da shi kuma ku karɓi layin nema don farawa. Bi matakan da ke ƙasa don kammala duk ƙalubale.

Neman 1: Tura Seismographs 3 a cikin Misty Meadows ko Catty Corner

Hoton allo a ciki daga Fortnite, yana nuna zane mai shuɗi don inda za a yi amfani da seismograph.

Neman farko na ayyuka biyar tare da tura Seismographs a cikin Misty Meadows ko Catty Corner. Don wannan ƙalubalen, yana da sauƙin saukowa Catty Corner fiye da Misty Meadows tunda ba ta da yawan jama'a da ƙaramin yanki. Da zarar saukowa, dole ne ku bincika Seismographs. Bayan haka, riƙe maɓallin madaidaicin madaidaici akan silhouettes na Seismograph mai shuɗi don tura injin kuma ci gaba zuwa nema na gaba.

MORE DAGA ESTNN
Fortnite: 100T MrSavage Yayi Sake, Ya Ci DreamHack Winter LAN

Neman 2: Kashe ƙaramin Pufts guda uku tare da Pickaxe a Sludgy Swamp, Lazy Lake ko Retail Row

Taswirar Fortnite Babi na 2 Yanayi na 8 wanda ke nuna wuraren ƙananan pufts.

Lambar nema ta biyu wataƙila ta biyu mafi sauƙi don kammalawa. Hanyar ingantacciya ita ce sauka a Retail Row kuma nemo gidan da ke kusurwar kudu maso gabas. Bayan shiga ciki, zaku sami adadi kaɗan na zama Puft Marshmallow Man. Karya uku daga cikin waɗanda ke da zaɓin zaɓin ku, sannan kuna matsawa zuwa lambar nema ta uku.

Neman 3: Rage Motoci da Tattara Bangarorin Inji guda biyar

Hoton hoto a ciki na motar shuɗi a wuri mai daɗi a Fortnite.

Neman na uku kuma yana da sauƙi kai tsaye. Ba ya buƙatar ku sauka ko ina takamaimai, don haka zaɓi kowane wuri da ya ƙunshi motoci da sauran ababen hawa. Nemo motoci biyar bayan kun sauka kuma ku lalata su da makami ko tsinke. Ya kamata ku ga sassan inji sun faɗi daga abin fashewar. Fiveauki biyar ta amfani da maɓallin aikin ku kuma yi la'akari da wannan nema ya cika.

Neman 4: Alamomin Ghostbusters Shuka a cikin Holly Hedges, Pleasant Park ko Dirty Docks

Alamar alama ta Ghostbusters ta bayyana akan duhu don Fortnitemares.

Wannan ya ba mu wata matsala, don haka kuna iya son ɗaukar shawararmu - ƙasa a Pleasant Park don yin wannan. Dirty Docks ya tabbatar da ƙalubale don nemo dukkan alamun uku. Pleasant Park shine mafi kyawun zaɓi saboda shimfidar fili mai faɗi. A kowane hali, alamomi uku sun bazu a cikin wurare uku da ke sama. Tura uku daga cikin waɗancan kuma kuna kan neman ƙarshe.

Neman 5: Shuka Tarkon fatalwa

Wani abin Trap Ghost a Fortnite daga haɗin gwiwar Ghostbusters ya bayyana akan baƙar fata.

Nemi ayyuka guda biyar tare da dasa tarkon fatalwa. Kamar tambayoyi huɗu da ɗaya, wannan yana buƙatar ku sauka a ɗayan manyan POIs. Mun sauka a Pleasant Park kuma mun sami aikin Ghost Trap a tsakiya. Na gaba, riƙe maɓallin aikin ku kuma hakan ya ƙare layin neman Ghostbusters. A cikin tambayoyin hudu da biyar, mafi kyawun dabarun ku shine sauka a Plesant Park, Holly Hedges ko Dirty Docks. Kuna iya dasa alamun a sauƙaƙe sannan Trap Trap a cikin wasa ɗaya.

MORE DAGA ESTNN
Champion na Fortnite Bugha x Team Hollister Don karɓar Bayar da Bayar da Tallafin Talatin Livestream

Kammala nema na biyar ya ba ku Ghostbusters “No Ghost” holographic back bling. Wannan ya ƙare wannan jagorar. Tambayoyin ba su da ƙalubale musamman, amma 'yan wasa da yawa za su yi ƙoƙarin yin haka. Yi hankali, kuma yakamata a yi ƙalubalen cikin kankanin lokaci.

Featured Image: Wasannin Epic

▰ .ari Fortnite Labarai

▰ Bugawa News Labarai

advertisement